Kayayyakin Tufafi

Sannu, zo don tuntuɓar samfuranmu!
 • Yawon shakatawa na roba na Likitan da za a iya zubarwa

  Yawon shakatawa na roba na Likitan da za a iya zubarwa

  Yawon shakatawa na jini na zubar da jini ba su da kyau, zane mai ci gaba, ana ɗaukar shi nan da nan kamar yadda kuke so, zaku iya zana shi daga valvem cikin sauri da dacewa, ba a cutar da su ba, ana amfani da su zuwa jiko na jini da ɗaukar samfurin jini.Ana amfani da shi sosai don ɗaure jijiya a cikin tarin jini.Ana amfani da venipuncture don wasu dalilai na likita.Mai dacewa don taimakon farko.

 • Tiyatar Ido Drape Ophthalmic Drape

  Tiyatar Ido Drape Ophthalmic Drape

  m ophthalmic drape

  Mara saƙa

  Jakar tarin (wanda ya ƙunshi babban firam ɗin PE da aluminum)

  3m fim

 • Kinesiology Tape

  Kinesiology Tape

  Kinesiology tef shine yin koyi da fatar mutum lokacin da aka shimfiɗa a cikin jiki.Lokacin da aka yi amfani da shi, hakika yana ƙara sarari tsakanin kyallen takarda kuma, sakamakon haka, yana inganta microcirculation na jini a ƙarƙashin fata.A ƙarshe, kyallen takarda suna murmurewa da sauri tare da amfani da tef na yau da kullun.Kinesiology tef shine yin koyi da fatar mutum lokacin da aka shimfiɗa a cikin jiki.Lokacin da aka yi amfani da shi, hakika yana ƙara sarari tsakanin kyallen takarda kuma, sakamakon haka, yana inganta microcirculation na jini a ƙarƙashin fata.A ƙarshe, kyallen takarda suna murmurewa da sauri tare da amfani da tef na yau da kullun.

 • Saitin Kayan Agaji na Farko

  Saitin Kayan Agaji na Farko

  Na'urar Taimakon Farko na Balaguro na Daidaitawa:
  Daidaitaccen Kit ɗin Taimakon Farko na Balaguro a cikin Karamin Jakar 19x11x5cm
  Mafi dacewa ga ma'aikatan gidan yanar gizo
  Madalla da iya ɗauka

 • Rauni Plaster

  Rauni Plaster

  Taimakon Farko Manne Bandage/ Rauni Plaster 1.Aikace-aikace: Ƙananan yanke, ƙulle-ƙulle, ɓarna, huda, da blisters.2.Material: hana ruwa, masana'anta auduga, PE, PVC, PU, ​​masana'anta na roba, ba saƙa 3.Feature: haifuwa, amintacce, numfashi, manne na dindindin, mai ɗaukar nauyi sosai.

 • Bandages Tufafin Taimakon Farko

  Bandages Tufafin Taimakon Farko

  Bandages Tufafin Matakin Likita Bakararre Taimakon Farko
  6cmx4m (6x8cm), 8cmx4m(8x10cm), 12cmx5m(12x16cm), da dai sauransu,
  Shirye-shiryen bandeji na roba, shirye-shiryen ƙarfe, Bandage mai daidaitawa ko bandejin gauze, Ƙaramar suturar riguna, auduga da aka rufe da gauze ko mara saƙa

 • Kunshin Gel mai zafi mai Sake amfani da nailan

  Kunshin Gel mai zafi mai Sake amfani da nailan

  1. Material: Sodium Carboxymethyl Cellulose, Glycerine da Ruwa

  2. Aljihu Material: Nylon (Polyester taffeta) da dai sauransu

  3. Nauyi: 320g

  4. Launuka: Farar fata ko bayyane da sauransu.

 • Abubuwan Amfani da Likitan da za'a iya zubarwa Na Kit ɗin Tufafin Bakararre Dressi

  Abubuwan Amfani da Likitan da za'a iya zubarwa Na Kit ɗin Tufafin Bakararre Dressi

  Material: 100% asalin ɓangaren litattafan almara, ba wari, babu fiber, babu foda, mara guba.

 • Likitan Likitan Zinc Oxide Plaster

  Likitan Likitan Zinc Oxide Plaster

  Likitan manne zinc oxide plaster Tare da Kunshin Tin Karfe 100% Cotton 25cmx5m, 5cmx5m,